THÔNG TIN TÀI LIỆU
Thông tin cơ bản
Định dạng | |
---|---|
Số trang | 33 |
Dung lượng | 254,18 KB |
Nội dung
Ngày đăng: 03/10/2021, 12:24
Nguồn tham khảo
Tài liệu tham khảo | Loại | Chi tiết | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
[1] Nguyễn Văn Khuê và Lê Mậu Hải (2000), Cơ sở lý thuyết hàm và giải tích hàm, tập 1-2, Nhà xuất bản Giáo dục | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[2] B. Ahmad, M. Ashraf and B. E. Rhoades (2001), Fixed point theorems for expansive mappings in D -metric space, Indian J. Pure Appl. Math., 32, 1513-1518 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[3] B. C. Dhage (1999), Some results on common fixed points - I, Indian J. Pure Appl. Math., 30 (8), 827-837 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[4] B. C. Dhage, A. M. Pathan and B. E. Rhoades (2000), A general existence principle for fixed point theorems in D -metric spaces, Internat. J. Math. &Math. Sci., 23 (7), 441-448 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[7] K. P. R. Rao, K. R. K. Rao and V. C. C. Raju (2006), Common fixed points for maps in D -metric space using strongly tangential and orbitally lower semi-continuity conditions, J. Chungcheong Math. Soc., 19, 1-8 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[5] S. V. R. Naidu, K. P. R. Rao and N. S. Rao (2005), On convergent sequences and fixed point theorems in D -metric spaces, Internat. J. Math. & Math. Sci., 12, 1969-1988 | Khác | |||||||||
[6] B. Singh, S. Jain and S. Jain (2006), Fixed point theorems in D -metric space though semi-compatibility, Novi Sad J. Math., 36, 11-19 | Khác |
TÀI LIỆU CÙNG NGƯỜI DÙNG
TÀI LIỆU LIÊN QUAN