THÔNG TIN TÀI LIỆU
Thông tin cơ bản
Định dạng | |
---|---|
Số trang | 61 |
Dung lượng | 430,33 KB |
Nội dung
Ngày đăng: 23/06/2017, 15:25
Nguồn tham khảo
Tài liệu tham khảo | Loại | Chi tiết | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
[1] Bloch A. (1925), Les theoremes de Valiron sur les fonctions entieres et la theorie de I’ uniformisation, Annales Fac. sc. Toulouse, 17 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[3] Chuang C. T. (1935), A generalization of a theorem of Montel, Science Reports of the National Tstnghua Universtty 3, 215-220 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[5] Grahl J. and Nevo S. (2014), Eceptional functions wandering on the sphere and normal families, Israel J. Math, 202 , 21-34 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[8] Tan T. V. and Thin N. V. and Truong V. V. (2017), On the normality criteria of Montel and Bergweiler-Langley, J. Math. Anal. Appl, 448 , 319-325 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[2] Bloch A. (1925), Quelques theoremes sur les fonctions entieres et mero- morphes d’ une variable , Comp tes rendus, 181 | Khác | |||||||||
[4] Chuang C. T. (1993), Normal families of meromorphic functions, ISBN 981-02-1257-7 | Khác | |||||||||
[6] Gu Y. X. (1979), A criterion of normlity of families of meromorphic functions, Scientia Sinica Special Issue (1), 267-274 | Khác | |||||||||
[7] Miranda (1935), Sur un nouveau critere de normalite pour les families de fonctions holomorphes, Bullehn Soc. Math, 63, 185-196 | Khác | |||||||||
[9] Zalcman L. (1998), Normal families: new perspective, Bull. Amer. Mat.Soc. 35 , 215-230 | Khác |
Xem thêm
TỪ KHÓA LIÊN QUAN
TÀI LIỆU CÙNG NGƯỜI DÙNG
TÀI LIỆU LIÊN QUAN