THÔNG TIN TÀI LIỆU
Thông tin cơ bản
Định dạng | |
---|---|
Số trang | 37 |
Dung lượng | 298,94 KB |
Nội dung
Ngày đăng: 23/11/2016, 20:54
Nguồn tham khảo
Tài liệu tham khảo | Loại | Chi tiết | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
[10] Burton T. A., Volterra Integral and Differential Equations, Else- vier 2005 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[15] Grimmer R., Resolvent operators for integral equations in a Ba- nach space, Trans. Amer. Math. Soc. 273 (1982), 333-349 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[9] Fan Z., Li G., Existence results for semilinear differential equa- tions with nonlocal and impulsive conditions, J. Funct. Anal. 258 (2010), 170-172 | Khác | |||||||||
[11] Cordueanu C., Integral Equations and Applications, Cambridge University Press, Cambridge, 1991 | Khác | |||||||||
[12] Sakthivel R., Nieto Juan J., Mahmudov N.I., Approximate con- trollability of nonlinear deterministic and stochastic systems with unbounded delay, Taiwanese J. Math., 14 (2010) 1777-1797 | Khác | |||||||||
[13] Sakthivel R., Anthoni S.M. Kim J.H., Existence and controllability result for semilinear evolution integrodifferential systems, Math.Compu. Model., 41 (2005) 1005-1011 | Khác | |||||||||
[14] Sakthivel R., Choi Q.H. Anthoni S.M., Controllability of nonlinear neutral evolution integrodifferential systems, J. Math. Anal. Appl., 275 (2002) 402-417 | Khác | |||||||||
[16] Kamenskii M., Obukhovskii V., Zecca P., Condensing Multivalued Maps and Semilinear Differential Inclusions in Banach Spaces, de Gruyter Series in Nonlinear Analysis and Applications, vol. 7, Walter de Gruyter, Berlin - New York, 2001 | Khác | |||||||||
[17] Akhmerov R. R., Kamenskii M. I., Potapov A. S., Rodkina A. E., Sadovskii B. N., Measures of Noncompactness and Condensing Operators, Birkh¨ auser, Boston-Basel-Berlin, 1992 | Khác | |||||||||
[18] Jesús G.-F., Existence results and asymptotic behavior for nonlo- cal abstract Cauchy problems, J. Math. Anal. Appl. 338 (2008), 639-652 | Khác | |||||||||
[19] Hyman D. M., On decreasing sequences of compact absolute re- tracts, Fund. Math. 64(1969), 91-97 | Khác |
TỪ KHÓA LIÊN QUAN
TÀI LIỆU CÙNG NGƯỜI DÙNG
TÀI LIỆU LIÊN QUAN