Tài liệu tham khảo |
Loại |
Chi tiết |
[1] Ông Văn Tuyên và Nguyễn Văn Trung Tín (2017), “Một số tính chất mới của không gian cầu trường được”, Tạp chí Khoa học và Giáo dục , Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng, 22(01), tr. 31-34 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Một số tính chất mới của không gian cầu trường được |
Tác giả: |
Ông Văn Tuyên, Nguyễn Văn Trung Tín |
Nhà XB: |
Tạp chí Khoa học và Giáo dục |
Năm: |
2017 |
|
[2] Ông Văn Tuyên và Nguyễn Văn Trung Tín (2017), “Tính chất đếm được thứ nhất của không gian con cầu trường được”, Tạp chí Khoa học và Giáo dục, Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng, 23(02), tr. 16-18 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Tính chất đếm được thứ nhất của không gian con cầu trường được |
Tác giả: |
Ông Văn Tuyên, Nguyễn Văn Trung Tín |
Nhà XB: |
Tạp chí Khoa học và Giáo dục |
Năm: |
2017 |
|
[3] Ông Văn Tuyên và Lương Quốc Tuyển (2011), “Tập g ∗ s ∗ -đóng trong không gian tôpô”, Tạp chí Khoa học và Công nghệ, Đại học Đà Nẵng, 47(2), tr. 175-179 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Tập g ∗ s ∗ -đóng trong không gian tôpô |
Tác giả: |
Ông Văn Tuyên, Lương Quốc Tuyển |
Nhà XB: |
Tạp chí Khoa học và Công nghệ |
Năm: |
2011 |
|
[4] Lương Quốc Tuyển và Ông Văn Tuyên (2011), “Phủ cs ∗ -chính quy và không gian khả mêtric”, Tạp chí Khoa học và Công nghệ , Đại học Đà Nẵng , 43(2), tr. 108-112.Tiếng Anh |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Phủ cs ∗ -chính quy và không gian khả mêtric |
Tác giả: |
Lương Quốc Tuyển, Ông Văn Tuyên |
Nhà XB: |
Tạp chí Khoa học và Công nghệ |
Năm: |
2011 |
|
[5] Arhangel’skii, A. V. and Tkachenko, M. (2008), Topological Groups and Related Structures, Atlantis Press/World Scientific, Paris- Amsterdam |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Topological Groups and Related Structures |
Tác giả: |
Arhangel’skii, A. V., Tkachenko, M |
Nhà XB: |
Atlantis Press |
Năm: |
2008 |
|
[6] Birkhoff, G. (1936), “A note on topological groups”, Comput. Math. , 3, pp. 427-430 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
A note on topological groups |
Tác giả: |
Birkhoff, G |
Nhà XB: |
Comput. Math. |
Năm: |
1936 |
|
[7] Choban, M. M. (1987), On topological homogeneous algebras , In: In- terim Reports of II Prague Topol. Symp., Prague, pp. 25-26 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
On topological homogeneous algebras |
Tác giả: |
Choban, M. M |
Nhà XB: |
Interim Reports of II Prague Topol. Symp. |
Năm: |
1987 |
|
[9] Franklin, S. P. (1965), “Spaces in which sequences suffice”, Fund.Math., 57, pp. 107-115 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Spaces in which sequences suffice |
Tác giả: |
Franklin, S. P |
Năm: |
1965 |
|
[10] Gul’ko, A. S. (1996), “Rectifiable spaces”, Topology Appl. , 68, pp. 107- 112 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Rectifiable spaces |
Tác giả: |
Gul’ko, A. S |
Năm: |
1996 |
|
[11] Lin, F. and Shen, R. (2011), “On rectifiable spaces and paratopological groups”, Topology Appl., 158, pp. 597-610 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
On rectifiable spaces and paratopologicalgroups |
Tác giả: |
Lin, F. and Shen, R |
Năm: |
2011 |
|
[12] Lin, F., Liu, C. and Lin, S. (2012), “A note on rectifiable spaces”, Topology Appl. , 159, pp. 2090-2101 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
A note on rectifiable spaces |
Tác giả: |
Lin, F., Liu, C., Lin, S |
Nhà XB: |
Topology Appl. |
Năm: |
2012 |
|
[13] Lin, F. (2013), “Compactly generated rectifiable spaces and paratopo- logical groups”, Mathematical communications, 18, pp. 417-427 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Compactly generated rectifiable spaces and paratopo-logical groups |
Tác giả: |
Lin, F |
Năm: |
2013 |
|
[14] Lin, F., Zhang, J. and Zhang, K. (2015), “Locally σ -compact rectifiable spaces”, Topology Appl. , 193, pp. 182-191 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Locallyσ-compact rectifiablespaces |
Tác giả: |
Lin, F., Zhang, J. and Zhang, K |
Năm: |
2015 |
|
[15] Lin, S. (1996), “On sequence-covering s -maps”, Math. Adv. , 25(6), pp.548-551 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
On sequence-covering s-maps |
Tác giả: |
Lin, S |
Năm: |
1996 |
|
[16] Lin, S. and Yan, P. (2006), “ cs -regular networks and metrization the- orems”, Topology Proc. , 30(2), pp. 1-8 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
cs -regular networks and metrization the- orems |
Tác giả: |
Lin, S., Yan, P |
Nhà XB: |
Topology Proc. |
Năm: |
2006 |
|
[17] Sánchez, I. (2015), “Dense subgroups of paratopologiacal groups”, Topology Appl. , 196, pp. 241-248 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Dense subgroups of paratopologiacal groups |
Tác giả: |
I. Sánchez |
Nhà XB: |
Topology Appl. |
Năm: |
2015 |
|
[18] Shen, R. (2010), “Some new characterizations of metrizable spaces”, Studia Sci. Math. Hungarica , 472, pp. 223-229 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Some new characterizations of metrizable spaces |
Tác giả: |
Shen, R |
Nhà XB: |
Studia Sci. Math. Hungarica |
Năm: |
2010 |
|
[21] Uspenskij, V. V. (1989), “Topological groups and Dugundji compacta”, Mat. Sb. , 180(8), pp. 1092-1118 (In Russian) |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Topological groups and Dugundji compacta |
Tác giả: |
Uspenskij, V. V |
Nhà XB: |
Mat. Sb. |
Năm: |
1989 |
|
[8] Engelking, R. (1989), General topology, Heldermann Verlag, Berlin |
Khác |
|