Tài liệu tham khảo |
Loại |
Chi tiết |
[1] Huỳnh Thế Phùng (2012), Cơ sở giải tích lồi, NXB Giáo dục Việt Nam |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Cơ sở giải tích lồi |
Tác giả: |
Huỳnh Thế Phùng |
Nhà XB: |
NXB Giáo dục Việt Nam |
Năm: |
2012 |
|
[2] Hoàng Tụy (2005), Hàm thực và giải tích hàm, NXB Đại học Quốc gia Hà Nội |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Hàm thực và giải tích hàm |
Tác giả: |
Hoàng Tụy |
Nhà XB: |
NXB Đại học Quốc gia Hà Nội |
Năm: |
2005 |
|
[3] Nguyễn Đông Yên (2007), Giáo trình Giải tích đa trị, NXB Khoa học Tự nhiên và Công nghệ |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Giáo trình Giải tích đa trị |
Tác giả: |
Nguyễn Đông Yên |
Nhà XB: |
NXB Khoa học Tự nhiên và Công nghệ |
Năm: |
2007 |
|
[5] Alan J. Hoffman (1952), On approximate solutions of systems of linear inequalities, Journal of Research of the National Bureau of Standards, Vol. 49, p. 263 - 265 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
On approximate solutions of systems of linear inequalities |
Tác giả: |
Alan J. Hoffman |
Nhà XB: |
Journal of Research of the National Bureau of Standards |
Năm: |
1952 |
|
[6] P. Q. Khanh, D. T. Luc (2008), Stability of Solutions in Paramet- ric Variational Relation Problems, Set Valued Anal, Vol. 16, p.1015 - 1035 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Stability of Solutions in Parametric Variational Relation Problems |
Tác giả: |
P. Q. Khanh, D. T. Luc |
Nhà XB: |
Set Valued Anal |
Năm: |
2008 |
|
[4] A. Dhara, D. T. Luc (2013), A solution method for linear variational relation problems, Journal of Global optimization, p.1-39 |
Khác |
|
[7] D. T. Luc (2008), An Abstract Problem in Variational Analysic, J.Optim. Theory Appl, Vol. 138, p. 65 - 76 |
Khác |
|