Tài liệu tham khảo |
Loại |
Chi tiết |
[1] Nguyễn Viết Phú, Nguyễn Duy Tiến (2004), "Cơ sở lý thuyết xác suất.", Nhà xuất bản Đại học Quốc gia Hà Nội |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Cơ sở lý thuyết xác suất |
Tác giả: |
Nguyễn Viết Phú, Nguyễn Duy Tiến |
Nhà XB: |
Nhà xuất bản Đại học Quốc gia Hà Nội |
Năm: |
2004 |
|
[2] Đặng Hùng Thắng (2006), "Quá trình ngẫu nhiên và tính toán ngẫu nhiên.", Nhà xuất bản Đại học Quốc gia Hà Nội |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Quá trình ngẫu nhiên và tínhtoán ngẫu nhiên |
Tác giả: |
Đặng Hùng Thắng |
Nhà XB: |
Nhà xuất bản Đại học Quốc gia Hà Nội |
Năm: |
2006 |
|
[3] Nguyễn Duy Tiến (2001), "Các mô hình xác suất và ứng dụng phần III: Giải tích ngẫu nhiên.", Nhà xuất bản Đại học Quốc gia Hà Nội |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Các mô hình xác suất và ứng dụng phần III: Giải tích ngẫu nhiên |
Tác giả: |
Nguyễn Duy Tiến |
Nhà XB: |
Nhà xuất bản Đại học Quốc gia Hà Nội |
Năm: |
2001 |
|
[4] Nguyễn Duy Tiến, Đặng Hùng Thắng (2001), "Các mô hình xác suất và ứng dụng phần II: Quá trình dừng và ứng dụng.", Nhà xuất bản Đại học Quốc gia Hà Nội |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Các môhình xác suất và ứng dụng phần II: Quá trình dừng và ứngdụng |
Tác giả: |
Nguyễn Duy Tiến, Đặng Hùng Thắng |
Nhà XB: |
Nhà xuất bản Đại học Quốc gia Hà Nội |
Năm: |
2001 |
|
[5] Nguyễn Duy Tiến, Vũ Việt Yên (2000), "Lý thuyết xác suất.", Nhà xuất bản Giáo dục |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Lý thuyết xác suất |
Tác giả: |
Nguyễn Duy Tiến, Vũ Việt Yên |
Nhà XB: |
Nhà xuất bản Giáo dục |
Năm: |
2000 |
|
[6] Abbas M. (2005), "Solution of random operator equations and inclusions.", Ph.D. thesis, National College of Business Administration and Economics, Parkistan |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Solution of random operator equationsand inclusions |
Tác giả: |
Abbas M |
Năm: |
2005 |
|
[7] Anh T.N (2010), "Random fixed points of probabilis- tic contractions and applications to random equations.", Vietnam J. Math. 38(2), pp. 227- 235 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Random fixed points of probabilistic contractions and applications to random equations |
Tác giả: |
Anh T.N |
Nhà XB: |
Vietnam J. Math. |
Năm: |
2010 |
|
[8] Anh T.N (2010), "Common random fixed points of random equations.", Submitted |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Common random fixed points of randomequations |
Tác giả: |
Anh T.N |
Năm: |
2010 |
|
[9] Anh T.N (2011), "Random equations and appli- cations to general random fixed point theorems.", New Zealand J. Math |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Random equations and appli-cations to general random fixed point theorems |
Tác giả: |
Anh T.N |
Năm: |
2011 |
|
[10] Beg I., Abbas M. (2004), "Iterative procedures for solu- tions of random operator equations in Banach spaces.", J. Math.Anal. Appl , pp.1- 21 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Iterative procedures for solu-tions of random operator equations in Banach spaces |
Tác giả: |
Beg I., Abbas M |
Năm: |
2004 |
|
[11] Bharucha Reid A. T. (1976), "Fixed point theorems in prob- abilistic analysis.", Bull. Amer. Math. Soc. 82(5), pp. 641- 657 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Fixed point theorems in prob-abilistic analysis |
Tác giả: |
Bharucha Reid A. T |
Năm: |
1976 |
|
[12] Thang D.H, Anh T.N (2009), "Some Results on random equations.", Vietnam J. Math. 38(1), pp. 35- 44 |
Sách, tạp chí |
Tiêu đề: |
Some Results on randomequations |
Tác giả: |
Thang D.H, Anh T.N |
Năm: |
2009 |
|