THÔNG TIN TÀI LIỆU
Thông tin cơ bản
Định dạng | |
---|---|
Số trang | 62 |
Dung lượng | 371,17 KB |
Nội dung
Ngày đăng: 28/02/2021, 14:56
Nguồn tham khảo
Tài liệu tham khảo | Loại | Chi tiết | ||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
[1] Phạm Kỳ Anh - Trần Đức Long (2001), Giáo trình Hàm thực và giải tích hàm, Nhà xuất bản Đại học Quốc gia Hà Nội, Hà Nội | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[6] D. Henry, Geometric Theory of Semilinear Parabolic Equa- tions, Lecture Notes in Math., vol. 840, Springer-Verlag, Berlin–Heidelberg–New York, 1981 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[7] F. R¨ abiger, R. Schnaubelt, The spectral mapping theorem for evolution semigroups on spaces of vector-valued functions, Semigroup Forum 48 (1996) 225–239 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[10] J.L. Massera, J.J. Sch¨ affer, Linear Differential Equations and Function Spaces, Academic Press, New York, 1966 | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[13] O. Perron, Uber Stabilit¨ ¨ at und asymptotisches Verhalten der Integrale von Differentialle-gleichungssystemen, Math. Z. 29 (1) (1929) 129–160 (in Ger-man) | Sách, tạp chí |
|
||||||||
[2] Nguyễn Thế Hoàn - Phạm Phu (2003), Cơ sở phương trình vi phân và lý thuyết ổn định, Nhà xuất bản Giáo dục Việt Nam, Hà Nội | Khác | |||||||||
[3] Nguyen Thieu Huy, Inertial manifolds for semi-linear parabolic equations in admissible spaces, J. Math. Anal. Appl. 386 (2012) 894-909 | Khác | |||||||||
[4] Nguyen Thieu Huy, Stable manifolds for semi-linear evolution equations and admissibility of function spaces on a half-line, J.Math. Anal. Appl. 354 (2009) 372–386 | Khác | |||||||||
[5] Nguyen Thieu Huy, Exponential dichotomy of evolution equa- tions and admissibility of function spaces on a half-line, J.Funct. Anal. 235 (2006) 330–354 | Khác | |||||||||
[8] G.R. Sell, Y. You, Dynamics of Evolutionary Equations, Appl.Math. Sci., vol. 143, Springer-Verlag, 2002 | Khác | |||||||||
[9] J. Hadamard, Sur l’integration et les solutions asymptotiques des equations differentielles, Bull. Soc. Math. France 29 (1991) 224–228 | Khác | |||||||||
[11] Ju.L. Daleckii, M.G. Krein, Stability of Solutions of Differential Equations in Banach Spaces, Amer. Math. Soc., Providence, RI, 1974 | Khác | |||||||||
[12] O. Perron, Die Stabilit¨ atsfrage bei Differentialgleichungen, Math. Z. 32 (1930) 703–728 | Khác |
TÀI LIỆU CÙNG NGƯỜI DÙNG
TÀI LIỆU LIÊN QUAN